เว็ปไซต์บ้านสวนพีระมิด ขอนำ สำเนาภาพ จดหมายขอพระราชทานกราบบังคมทูลทรงทราบ และ ทูลเกล้าถวายเงิน จากท่านอาจารย์อุบล และ จดหมายตอบรับจากโครงการส่วนพระองค์ ที่ขอเชิญให้ท่านอาจารย์อุบล ได้เข้าเฝ้าทูลละอองพระบาทรับเสด็จ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในวันพืชมงคล 13 พฤษภาคม 2554 ที่ผ่านมา เพื่อเป็นที่ระลึกและอ้างอิง ณ ที่นี้
![](https://lh3.googleusercontent.com/-J11hn4Jnyiw/Td8UjHq_QWI/AAAAAAAADdo/YW-t_Eir9s0/s640/PMK_0001.jpg)
![](https://lh4.googleusercontent.com/-3ilKcc9_89g/Td8UkL-8GII/AAAAAAAADds/1acFaf4Zfgo/s640/PMK_0002.jpg)
![](https://lh6.googleusercontent.com/-rH1jaMWs-SI/Td8Ule2t-MI/AAAAAAAADdw/ZDw1Pr82jQY/s640/PMMV2_0001.jpg)
![](https://lh6.googleusercontent.com/-9Gw68nzkcZY/Td8Umkk0nfI/AAAAAAAADd0/3kxDeoqD_1c/s640/PMMV2_0002.jpg)